Form Two Results/ Matokeo ya Kidato cha Pili (FTNA)
Form Two Results/ Matokeo ya Kidato cha Pili (FTNA): ukurasa huu wa Darasa Huru unakusanya maelekezo na viungo vya matokeo ya mitihani ya Taifa kwa ajili ya wanafunzi, wazazi na walimu. Matokeo rasmi hutolewa na Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) pekee, kupitia tovuti ya necta.go.tz au kwa simu (piga *152*00#, chagua ELIMU kisha NECTA). Soma mwongozo kamili wa kuangalia matokeo ya NECTA kwa hatua kwa hatua, pamoja na maana ya herufi kama S, I na ABS kwenye matokeo.
Soma pia: Form One Selection | Form Five Selection | Past papers za NECTA
FTNA Form 2 Exam Results
| 2019 Results |
| 2018 Results |
| 2017 Results |
| 2016 Results |
| 2015 Results |
| 2014 Results (Updated) |